Hestamannafélagið Skuggi

Velkomin á heimasíðu hestamannafélagsins Skugga.

Stjórn og nefndir 2017

Stjórn og nefndir fyrir árið 2017

Stjórn:

Stefán Logi Haraldsson, formaður                             Kjörinn til 1 árs

Reynir Magnússon                                                     Kjörinn til  1. árs

Kristján Þ. Gíslason                                                   Kjörinn til  1. árs

Svanhildur Svansdóttir                                               Kjörinn til  2. ára

Sigurþór Óskar Ágústsson                                          Kjörinn til  2. ára

Varastjórn:

Sigríður Jóna Sigurðardóttir                                      Kjörin til 1 árs

Auður Ásta Þorsteinsdóttir                                         Kjörin til 1. árs

Erla Rún Rúnarsdóttir                                                  Kjörin til 1 árs

Skoðunarmenn reikninga:

Guðríður Hlíf Sigfúsdóttir

Marteinn Valdimarsson

Varaskoðunarmenn reikninga:

Jón J. Haraldsson

Helga Björk Þorsteinsdóttir 

Nefndir:                                                              

Æskulýðsnefnd:(6 manna)        

Auður Ósk Sigurþórsdóttir, form.

Iðunn Svansdóttir

Andrea Eðvaldsdóttir

Helga Björk Þorsteinsdóttir

Margrét Eggertsdóttir

Ólafur Axel Björnsson

Skemmtinefnd (6 manna) 

Magnús Níelsson form

 Auður Ásta Þorsteinsdóttir

Halldóra Jónasdóttir

Guðbjörg Halldórsdóttir

Sigurður Arilíusson

Ferðanefnd: (5 manna)  

 Þorsteinn Hjaltason, form.

Halldóra Jónasdóttir

Sandra Björk Bergsdóttir

Þorgeir Ólafsson

Davíð Sæmundsson            

Reiðveganefnd: (5 manna)         

Marteinn Valdimarsson, form.

Bjarni H. Johansen

Guðjón Guðlaugsson

Jón Guðjónsson

Stefán Þorsteinsson

Vallarnefnd: (5 manna)

Sigurþór Óskar Ágústsson,form.

Halldór Sigurkarlsson

Birgir Andrésson

Pálmi Þór Sævarsson

Sævar Eggertsson

Firmanefnd:(5 manna)                

Stefán Logi Haraldsson form.

Kristján Þormar Gíslason

Svanhildur Svansdóttir

 Hrefna B. Jónsdóttir

Sigríður Jóna Sigurðardóttir

Umhverfisnefnd: (5 manna)    

Guðmundur Skúli Halldórsson,form.

Steinunn Árnadóttir

Sigurður Oddsson

Sævar Eggertsson

Helgi K. Helgason  

Mótanefnd:  (7 manna)                

Erla Rún Rúnarsdóttir form.

Lilja Ósk Alexandersdóttir

Kristinn Freyr Rúnarsson

Helgi Baldursson

Ingvar Þór Jóhannsson

Hildur Ýr Haraldsdóttir

Kristín Frímannsdóttir

Húsnefnd Félagsheimilis: (5 manna) 

Ámundi Sigurðsson, form.

Stefán Logi Haraldsson

Kristín E. Guðmundsdóttir

Pétur Ísl. Sumarliðason

Adam Orri Vilhjálmsson    

Kaffinefnd: (6 manna)    

Þóra Þorgeirsdóttir, form.

Sigríður Magnúsdóttir

Bjargey Magnúsdóttir   

Guðbjörg Guðmundsdóttir

María R. Eyþórsdóttir

RannveigHeiðarsdóttir              

Rafmagnsnefnd: (3 manna)        

Rúnar Karl Jónsson, form.

Arnar M. Gíslason

Bjarni Hlynur Guðjónsson

Beitarnefnd: (5 manna)               

Ólafur Þorgeirsson, form.

Andrés Jóhannsson

Sævar Þórisson

Sigurður Örn Sigurðsson

Magnús Ólafsson

Laganefnd: (3 manna)                   

Stefán Logi Haraldsson,form.

Jón Þór Jónasson

Marteinn Valdimarsson

Fræðslu- og kynbótanefnd (5 manna)             

Baldur Pétursson, form.              

Bjarki Þór Gunnarsson

Hrafnhildur Guðmundsdóttir

Berglind Ýr Ingvarsdóttir

Máni Hilmarsson     

Uppstillingarnefnd:

Stjórn Skugga.

Fulltrúar á UMSB þing:

Stjórn Skugga velji fulltrúa á þingið


Stjórn og nefndir, fyrir árið 2016


Stjórn:

Stefán Logi Haraldsson, formaður                             Kjörinn til 1 árs

Reynir Magnússon                                                     Kjörinn til  2ja ára

Kristján Þ. Gíslason                                                   Kjörinn til  2ja ára

Svanhildur Svansdóttir                                               Kjörinn til  1 árs

Sigurþór Óskar Ágústsson                                          Kjörinn til  1 árs

 

Varastjórn:

Sigríður Jóna Sigurðardóttir                                      Kjörin til 1 árs

Auður Ásta Þorsteinsdóttir                                         Kjörinn til 2ja ára

Erla Rún Rúnarsdóttir                                                  Kjörin til 1 árs

                               


Skoðunarmenn reikninga:

Guðríður Hlíf Sigfúsdóttir

Marteinn Valdimarsson

Nefndir:                                                              

Æskulýðsnefnd:(6 manna)        

Rósa Emilsdóttir, form.

María Magnúsdóttir

Andrea Eðvaldsdóttir

Auður Ósk Sigurþórsdóttir

Steinunn Brynja Hilmarsdóttir

Ólafur Axel Björnsson

 

Skemmtinefnd (6 manna) 

Magnús Níelsson

Bragi Þór Svavarsson

Jón Kr. Kristjánsson

Guðbjörg Halldórsdóttir

Ágústa Rut Haraldsdóttir

Jökull Helgason

 

Ferðanefnd: (5 manna)                

Sigurður Arilíusson, form.

Halldóra Jónasdóttir

Þorsteinn Hjaltason

Þorgeir Ólafsson

Davíð Sæmundsson

Reiðveganefnd: (5 manna)         

Marteinn Valdimarsson, form.

Bjarni H. Johansen

Guðjón Guðlaugsson

Jón Guðjónsson

Stefán Þorsteinsson


Varaskoðunarmenn reikninga:

Jón J. Haraldsson

Helga Björk Þorsteinsdóttir 


Vallarnefnd: (5 manna)                

Halldór Sigurðsson, form.

Reynir Magnússon

Hilmar Sigurðsson

Helgi K. Helgason

Stefán Hrafnkelsson

 

Firmanefnd:(5 manna)                

Reynir Magnússon

Arnar M. Gíslason

Helga Björk Þorsteinsdóttir

Jórunn Guðsteinsdóttir

Stefán Logi Haraldsson

 

Umhverfisnefnd: (5 manna)      

Guðmundur Skúli Halldórsson,form.

Steinunn Árnadóttir

Óli Björgvin Hilmarsson

Janna Nowak

Helgi K. Helgason

 

Mótanefnd:  (7 manna)                

Kristján Þ. Gíslason, form.

Jón Kristján Sæmundsson

Hrannar Hjaltason

Helgi Baldursson

Erla Rún Rúnarsdóttir

Eiríkur Ingvason

Páll A. Svansson

 

Húsnefnd Félagsheimilis: (5 manna)     

Ámundi Sigurðsson, form.

Sigurþór Óskar Ágústsson

Stefán Logi Haraldsson

Kristín E. Guðmundsdóttir

Pétur Ísl. Sumarliðason

 

Kaffinefnd: (6 manna)                  

Þóra Þorgeirsdóttir, form.

Sigríður Magnúsdóttir

Bjargey Magnúsdóttir   

Guðbjörg Guðmundsdóttir

María R. Eyþórsdóttir

Rannveig Heiðarsdóttir

 

Rafmagnsnefnd: (3 manna)        

Rúnar Karl Jónsson, form.

Arnar M. Gíslason

Bjarni Hlynur Guðjónsson

 

Beitarnefnd: (5 manna)               

Ólafur Þorgeirsson, form.

Andrés Jóhannsson

Sævar Þórisson

Sigurður Örn Sigurðsson

Magnús Ólafsson

 

Laganefnd: (3 manna)                   

Stefán Logi Haraldsson,form.

Jón Þór Jónasson

Marteinn Valdimarsson

 

Fræðslu- og kynbótanefnd (5 manna)

Anna Berg Samúelsdóttir,form.              

Baldur Pétursson            

Þór Fannberg Gunnarsson

Berglind Ýr Ingvarsdóttir

Hlöðver Hlöðversson

 

Uppstillingarnefnd:

Stjórn Skugga.

 

Fulltrúar á UMSB þing:

Stjórn Skugga velji fulltrúa á þingið

 

Fulltrúar á LH þing:

Stjórn Skugga velji fulltrúa á þingið


Flettingar í dag: 60
Gestir í dag: 25
Flettingar í gær: 212
Gestir í gær: 50
Samtals flettingar: 1407129
Samtals gestir: 172934
Tölur uppfærðar: 14.12.2017 02:25:22

Auglýsingar

Umsjón heimasíðu

Nafn:

Kristján Gíslason
clockhere

Tenglar

Flettingar í dag: 60
Gestir í dag: 25
Flettingar í gær: 212
Gestir í gær: 50
Samtals flettingar: 1407129
Samtals gestir: 172934
Tölur uppfærðar: 14.12.2017 02:25:22